Tsarin kula da injin pelletizing na filastik ya haɗa da tsarin dumama, tsarin sanyaya da tsarin auna ma'aunin aiki, wanda galibi ya ƙunshi na'urorin lantarki, kayan aiki da masu kunnawa (watau kwamitin sarrafawa da tebur aiki).Babban ayyukansa sune: don...
Babban injin pelletizing na filastik shine extruder, wanda ya ƙunshi tsarin extrusion, tsarin watsawa da tsarin dumama da sanyaya.Haɓaka albarkatu masu ƙarfi da ƙarfi, mai da sharar gida ta zama taska.1. extrusion tsarin extrusion tsarin ciki har da hopper ...
1. Screw yana gudana akai-akai, amma baya fitar da kayan abu Dalilai: ciyar da hopper ba ya ci gaba;abubuwan waje suna toshe tashar abinci ko samar da "gada";dunƙule tsagi a cikin karfen abubuwa masu tauri da ke toshe ramin dunƙule, ba abinci na yau da kullun ba.Jiyya: karuwa...
Ajiye makamashi akan injin pelletizing na filastik za'a iya raba kashi biyu: ɗaya shine ɓangaren wutar lantarki, ɗayan ɓangaren dumama.Sashin wutar lantarki na ceton makamashi: yawancin amfani da inverters, ceton makamashi ta hanyar ceton sauran makamashin da ke amfani da motar, misali, ...